ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเกี่ยวกับการโพสแนะนำเว็บ  (อ่าน 3708 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1106
    • ThailandForexClub
ประกาศเกี่ยวกับการโพสแนะนำเว็บ
« เมื่อ: 29 มีนาคม 2008, 21:37:44 PM »
เพื่อนๆ สามารถโพสแนะนำเว็บของตัวเอง หรือเว็บอื่นๆ ที่น่าสนใจได้ที่นี่นะครับ สำหรับเว็บหารายได้ในกลุ่ม HYIP, Game (หัวก้อยต่างๆ), เว็บพนัน, เว็บคลิ๊ก หรืออ่านเมลล์ ผมไม่ค่อยสนับสนุนนะครับ แต่ ก็ไม่ห้ามครับ

ทั้งนี้รบกวนของให้ลงรายละเอียดมากหน่อย รวมทั้งขอให้บอกให้ชัดเจนเรื่อง "ความเสี่ยง" ในกรณีที่อาจจะถูกโกงได้ในรูปแบบต่างๆ

ขอบคุณครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2009, 04:52:06 AM โดย tonmaibiya »