ผู้เขียน หัวข้อ: กรอก e-mail แจ้งถอนเงินเข้า skrill  (อ่าน 190 ครั้ง)

ออฟไลน์ cdchn

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 2
กรอก e-mail แจ้งถอนเงินเข้า skrill
« เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 09:55:38 AM »
รบกวนครับ

พอดีผม กรอก e-mail ผิด ในการขอถอน เข้า skrill

อยากจะรบกวนสอบถามครับว่า เราจะแก้ไข ได้อย่างไรบ้างไหมครับ

ทาง broker แจ้งว่าได้ ทำการส่ง ไปแล้ว โดยมี transection อ้างอิงมาให้ดู

ผมกรอกผิดพลาดเอง แต่ว่า จะมีทาง แก้ไขอย่างไรได้บ้างไหมครับ e-mail ที่กรอก skrill ก็น่าจะ ไม่มีอยู่ ก็ไม่น่าจะเข้าไปได้หรือเปล่า ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2017, 10:31:52 AM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 1107
    • ThailandForexClub
Re: กรอก e-mail แจ้งถอนเงินเข้า skrill
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 10:31:34 AM »
ไม่รู้ skrill มีระบบให้ทางโบรกฯ สามารถ cancel รายการได้ไหม (เเละโบรกฯ จะทำให้ไหม - จริงๆ โบรกฯ ไม่น่าโอนไปได้ เพราะเดาว่ากรอกผิด = ไม่ตรงกับ email Skrill ตอนฝาก)

(พอดี webmoney มีระบบให้คนส่ง สามารถ cancel ได้ - แต่ก็เข้าใจว่าน่าจะเเทบทันที หรือแบบไม่เกิน 5 นาที)

ถ้านอกเหนือจากนี้เเล้ว ถ้าทำไม่ได้ หรือไม่ทำให้ สงสัยโบรกฯ จะให้เป็นความผิดท่าน ที่กรอกพลาดเองครับ

Re: กรอก e-mail แจ้งถอนเงินเข้า skrill
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 10:45:15 AM »
ไม่รู้ skrill มีระบบให้ทางโบรกฯ สามารถ cancel รายการได้ไหม (เเละโบรกฯ จะทำให้ไหม - จริงๆ โบรกฯ ไม่น่าโอนไปได้ เพราะเดาว่ากรอกผิด = ไม่ตรงกับ email Skrill ตอนฝาก)

(พอดี webmoney มีระบบให้คนส่ง สามารถ cancel ได้ - แต่ก็เข้าใจว่าน่าจะเเทบทันที หรือแบบไม่เกิน 5 นาที)

ถ้านอกเหนือจากนี้เเล้ว ถ้าทำไม่ได้ หรือไม่ทำให้ สงสัยโบรกฯ จะให้เป็นความผิดท่าน ที่กรอกพลาดเองครับ

ขอบคุณครับ ไม่น่า รีบเลยจริง กว่าจะได้ กลับมาเสีย ง่ายๆ  :wanwan018:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน 2017, 12:18:48 PM »
แจ้ง ล่า สุด ครับ สามารถ รับคืน การถอนที่กรอก email ตกไป 1 ตัวได้แล้ว นะครับ

นึกว่า จะเสียมันไปแล้ว

:wanwan008: