ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเทรดกับ XM บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 3734 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanchiko

• นักลงทุนขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ: 9
มีใครเทรดกับ XM บ้างมั้ยครับ
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 10:31:05 AM »
อยากรู้ว่าโบรคนี้บริการเป็นยังไง คนไทยเทรดเยอะมั้ย ระบบฝากถอนดีมั้ยและน่าเชื่อถือหรือเปล่า :wanwan006:

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1110
    • ThailandForexClub
Re: มีใครเทรดกับ XM บ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 12:11:15 PM »
ตอนนี้ก็มีจำนวนนึงครับ ฝากถอนผ่าน admin ได้ครับ...

ออฟไลน์ morichinto

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: มีใครเทรดกับ XM บ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 12:54:18 PM »
แอดมินคิดว่าโบรกนี้มีความมั่นคงเรื่องการเงินแค่ไหนครับถ้าผมลงเป็นล้านผมจะถอนเงินได้ไหมครับฮิๆๆ

ออฟไลน์ chupo2013

• พลังน้ำใจ: 12
    • HotFreeForex
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 19:56:17 PM »
ผมไม่แนะนำให้ฝากมากๆในคราวเดียวครับ
ลองดูจำนวน lot เทรดของตัวเองก่อน
ฝากเท่าที่เราจะเทรด และเผื่อไว้ตามระบบ mm
หากไม่พอแล้วค่อยฝากเข้าไปเพิ่ม น่าจะใช้เวลาฝากไม่นานหรอก

ส่วนใหญ่ฝากยิ่งเยอะยิ่งเสีย ฝากน้อยเล่นตาม mm ยิ่งได้กำไร
หากไม่มั่นใจ หย่าเพิ่งรีบทำรีบฝากดีกว่าครับ

ฝากเป็นล้านเยอะนะครับ ทำระบบ MM ให้ดีๆ แล้วนำกำไรที่ได้ เทรดต่อยอดเพิ่มความเสี่ยงเอา
น่าจะปลอดภัยมากกว่า  :wanwan012:

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 20:16:46 PM »
แอดมินคิดว่าโบรกนี้มีความมั่นคงเรื่องการเงินแค่ไหนครับถ้าผมลงเป็นล้านผมจะถอนเงินได้ไหมครับฮิๆๆ

ไม่น่าจะมีปัญหาครับ เพราะที่ได้คุยกันทาง XM ก็วางแผนในการทำงานที่เมืองไทยระยะยาวครับ

ออฟไลน์ por70

• พลังน้ำใจ: 13
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 21:37:46 PM »
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าXMเข้ามาทำการโปรโมตค่อนข้างชัดเจนนะครับ มาจัดสัมนาที่ไทยแล้วด้วย จัดเลี้ยงฟรีโดยที่ไม่รู้ว่าผลตอบรับจะเป็นยังไง แต่สุดท้ายคนที่เข้าฟังก็เกินคาดนี่ครับ ผมก็คนนึงนะครับที่ไปมา แต่ถ้ามองถึงการฝากถอนเงินถ้าไม่ผ่านแอดมิน ก็ต้องมีพวก skrill netteler วีซ่า มาสเตอร์การ์ด เยอะครับ(ผมก็คนนึงที่ค่อนข้างจะลำบากด้านภาษาอังกฤษ) ลองดูครับ ในไม่ช้านี้ผมก็คงเริ่มเทรดกับที่นี่ครับ(ไม่ได้เชียร์นะครับ :wanwan011:เป็นทางเลือกครับ โบรกเขาได้ใจผมมากกว่าที่มาไทย :wanwan008:)

ออฟไลน์ bentobit

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 21:53:52 PM »
ผมใช้บริการอยู่ ฝาก/ถอน ผ่าน admin ไม่มีปัญหาอะไรครับ   :wanwan012: :wanwan012:

ออฟไลน์ new_bo

• พลังน้ำใจ: 18
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 22:01:13 PM »
ผมกำลังจะเปลี่ยนที่ ตอนนี้ลองสมัครที่โบนัส 30 nodiposit ก่อน ถ้าดูใช้ได้จะมาสมัครใหม่ต่อที่นี่ ได้มั้ย  และแต่ถ้าฝากกับ visa electronic ... unionpay ได้มั้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2014, 23:08:24 PM โดย admin »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 23:10:40 PM »
ผมกำลังจะเปลี่ยนที่ ตอนนี้ลองสมัครที่โบนัส 30 nodiposit ก่อน ถ้าดูใช้ได้จะมาสมัครใหม่ต่อที่นี่ ได้มั้ย  และแต่ถ้าฝากกับ visa electronic ... unionpay ได้มั้ย

ไม่เเนะนำ visa electron ครับ เคยมีปัญหาตัดเเล้วเงินไม่เข้า ต้องรอเป็นเดือนกว่าจะได้คืน (เป็นที่ระบบ Payment ซึ่งต้องรอการตรวจสอบกับธนาคารจึงช้ามาก)

unionpay โบรกฯ ไม่ได้รับครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2014, 23:44:12 PM โดย admin »

ออฟไลน์ new_bo

• พลังน้ำใจ: 18
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 23:27:08 PM »

ไม่เเนะนนำ visa electron ครับ เคยมีปัญหาตัดเเล้วเงินไม่เข้า ต้องรอเป็นเดือนกว่าจะได้คืน (เป็นที่ระบบ Payment ซึ่งต้องรอการตรวจสอบกับธนาคารจึงช้ามาก)

แล้วทำไมข้างลางขึ้น ละ เวลาจะ deposite เขาก็ขึ้นนะพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2014, 23:45:09 PM โดย admin »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2014, 23:46:08 PM »

ไม่เเนะนนำ visa electron ครับ เคยมีปัญหาตัดเเล้วเงินไม่เข้า ต้องรอเป็นเดือนกว่าจะได้คืน (เป็นที่ระบบ Payment ซึ่งต้องรอการตรวจสอบกับธนาคารจึงช้ามาก)

แล้วทำไมข้างลางขึ้น ละ เวลาจะ deposite เขาก็ขึ้นนะพี่

visa electron --> ได้ แต่ผมไม่แนะนำครับ เคยมีคนที่เจอปัญหาอย่างที่บอก

unionpay --> ผมไม่เห็น logo นะครับ แต่ถ้าได้ ก็ตามนั้นครับ