ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่ขาย WebMoney ไม่ได้  (อ่าน 1846 ครั้ง)

sonchai

• บุคคลทั่วไป
หาที่ขาย WebMoney ไม่ได้
« เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 21:55:20 PM »
ปกติเทรดอยู่ที่ marketiva ใช้ WM
แต่ตอนนี้จะย้ายมาเทรดที่ Fxthai แล้ว
เพราะโอนเป็นเงินสดได้เลย แต่หาที่ปล่อย WM
ไม่ได้ครับ จะเบิกออกมาก็ไม่มีที่ปล่อยเลย
แต่ละเวบหยุดรับซื้อหมดเลย ใครแนะนำได้บ้างครับ

ออฟไลน์ peetkoy

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3
Re: หาที่ขาย WebMoney ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:02:46 PM »
http://forextrader.igetweb.com/ เวปนี้รับอยู่คับ ลองโทรไปหาพี่เปิ้ลได้คับ
http://cashth.com/ เวปนี้ก็รับซ์้อนะคับ แต่ตอนนี้เหมือนยอดรับจะเต็ม รอสักพักนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กันยายน 2010, 22:03:35 PM โดย peetkoy »

ออนไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1114
    • ThailandForexClub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:50:41 PM »
ข้อมูลจาก ecurrencyplus.com ครับ

ที่หยุด wm ชั่วคราว เพราะทาง wm จะให้แยกการ ซื้อ/ขาย wm กับ lr ออกครับ ต้องแยกกันอยู่คนละเว็บ (ซึ่งทุกร้านที่ ซื้อ/ขาย e-currency ต้องแยกแบบนี้) ตอนนี้จึงต้องมีการปรับปรุงระบบร้านน่ะครับ

ทางร้านขออภัยในความไม่สะดวกมาด้วยครับ... (admin ร้านฝากแจ้งมาครับ)

ออฟไลน์ natthavisa

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2010, 07:05:17 AM »

ถึงแม้หน้าเว็บเปิ้ลจะไม่ได้ติดโลโก้  webmoney ไว้  แต่จริง  ๆ  รับซื้อเหรียญตลอดนะคะ    ;D   
หากต้องการซื้อ หรือขายติดต่อทาง MSN หรือมือถือได้ตลอด 24 ชม. ค่ะ  ( ถ้าไม่ได้ปิดเครื่องนะ   :wanwan013: )

ออฟไลน์ yoon

• นักลงทุนขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2011, 22:12:07 PM »
 :wanwan013:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2011, 20:27:58 PM โดย yoon »

ออฟไลน์ ungkarn

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 03:46:40 AM »
ขายที่นี่เลยครับ webmoney-thailand.com เขาลงทะเบียนกับ webmoney ด้วยครับ มั่นใจได้ มีให้แลกตลอดไม่อั้น รวดเร็ว อัตราแลกเปลี่ยนก็มาตรฐานครับ

What is Webmoney-Thailand?

We are the first operation point for WebMoney electronic currency in Thailand established in the year 2006 and holding Verified Merchant status. See our Megastock entry in the official Webmoney business directory.