ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับผม search หาไฟล์ *.kw  (อ่าน 418 ครั้ง)

ออฟไลน์ green09

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
คือผมลงโปรแกรม webmoney ไว้แต่ ผม search หาไฟล์ *.kwm ไม่เจอ เพื่อจะsaveไว้ไปใช้เครื่องอื่น หรือมันต้องไปหาตรงไหนหรอครับใน C: ก็ไม่มี ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ลุงหมู

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 19
Re: รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับผม search หาไฟล์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 15:07:58 PM »
ลองไปอ่านที่นี่ดูนะครับ ----------> http://payments-app.blogspot.com/2011/01/restore-webmoney.html
บ้านลุงหมู

ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ เริ่มจากความตั้งใจที่แน่วแน่

• *
Re: รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับผม search หาไฟล์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 15:42:16 PM »
ขอบคุณครับจะลองดู

ออฟไลน์ D_Diamond

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 133
  • ปล่อยอีเอทิ้งไว้ แล้วค่อยมาดูปีหน้า $_$
    • NoviceForex
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 21:18:20 PM »
มันไม่มีมาแต่แรก  เราต้องเซฟไว้เองครับ
ไปที่ tool -> setting ->security -> save key to file

ถ้าไม่เซฟไว้ตอนลงโปรแกรมใหม่จะเป็นไงก็ไม่รู้เหมือนกัน

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 02:57:46 AM »
คือตอนที่ผมดาวน์โหลดโปรแกรมมันลงเครื่องนะ ผม save ไฟล์ให้มันไปเก็บไว้ใน thumb drive กะว่าจะเอาไว้ลงเครื่องที่อื่นได้ ไม่ได้ save ลงไว้ใน C: ของเครื่องคอมนะครับ ไม่รู้ว่าเจ้าโปรแกรมตัวนี้มันยุ่งยากขนาดนี้ แล้วต้องทำอย่างไรได้บ้างครับ หากเครื่องคอมผมเสียเปิดไม่ได้ หาไฟล์ตัวนี้ไม่เจอก็เข้าโปรแกรมไม่ได้เลยใช่ปะครับ แล้วเงินที่อยู่ในนั้นก็เอาออกมาไม่ได้เลยซิครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ มือใหม่นะครับ หรือต้องเปลี่ยนไปใช้ LR เหมือนคนอื่นจะดีกว่าไหมครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาให้ความรู้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2011, 04:30:14 AM โดย admin »