ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ  (อ่าน 806 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanna

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
ช่วยด้วยค่ะ
« เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 04:21:11 AM »
 :wanwan008: :wanwan008: :wanwan008:

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวว่าเป็นน้องใหม่ที่เพิ่งสมัครเข้ามา และเริ่มสนใจตลาด FOREX มีอะไรรบกวนช่วยแนะนำให้ความรู้กับน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคะ และรู้สึกดีใจและปลื้มที่มีสมาชิกจิตใจดีงาม อย่างคุณ MAMay ที่ให้ความรู้กับเพื่อนสมาชิกแบบไม่หวง ขออนุญาตนับถือเป็นอาจารย์ที่ให้โอกาส และความรู้แก่ผู้ไม่รู้

แต่ตอนนี้มีปัญหาคือ เป็นสมาชิก และเข้าสู่ระบบ แต่ไม่สามารถ เปิดอ่านบทความของคุณ MAMay ได้รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณ คุณ MAMayมากค่ะ และขอขอบคุณผู้ดูแลบอร์ดล่วงหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2011, 04:26:15 AM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1068
    • ThailandForexClub
Re: ช่วยด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 04:27:10 AM »
ยินดีต้อนรับครับ

เรื่องไฟล์ ก็เป็นไฟล์แนบธรรมดานะครับ แต่เป็นไฟล์ acrobat ครับ ลองหา acrobat reader ไปลงดูครับ...