ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ...  (อ่าน 3076 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1076
    • ThailandForexClub
สวัสดีครับ...
« เมื่อ: 01 ตุลาคม 2007, 14:44:57 PM »
ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนเข้าสู่ Forex Rich Club เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุยเกี่ยวกับ Online Currency Trading และเรื่องอื่นๆ เกี่ยวกับการหาเงินบนเน็ท

หากใครมีข้อสงสัย หรือ ต้องการพูดคุยอะไรก็เชิญนะครับ เรามีกฎกติกาง่ายๆ นิดเดียว

• งดข้อความที่เกี่ยวข้องกับสถาบันพระมหากษัติย์ ชาติ ศาสนา ที่เคารพรักของพวกเราทุกคน
  • งดข้อความเกี่ยวกับการเมือง
  • งดข้อความที่สุ่มเสี่ยงต่อกฎหมาย โดยเฉพาะหมิ่นประมาท
  • งดข้อความที่ไม่สุภาพ คำหยาบคาย เสียดสี
  • งดการปั่นกระทู้
  • งด HYIP โดยเด็ดขาด

**บอร์ดแห่งนี้จัดทำขึ้น เพื่อแลกเปลี่ยน และให้ข้อมูลเกี่ยวกับการวิเคราะห์กราฟทางเทคนิคเท่านั้น ไม่ได้มีวัตถุประสงค์ในการชักชวนลงทุน หรือระดมทุนเพื่อร่วมลงทุนใดๆ ทั้งสิ้น **ในการให้บริการ ฝาก/ถอน บอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการดำเนินการให้สมาชิกเท่านั้น ในการลงทุนสมาชิกเป็นผู้ตัดสินใจเอง บอร์ดไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ ทั้งสิ้น

**บริการต่างๆ ที่เสนอโดยสมาชิก ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับบอร์ด ทั้งนี้บอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางเท่านั้น เพื่อนๆ ควรสอบถามรายละเอียดต่างๆ ก่อนใช้บริการนะครับ

**รบกวนเพื่อนๆ สมาชิก งดแจกไฟล์ที่มีลิขสิทธิ์ทุกประเภทนะครับ หากพบผมขอสงวนสิทธิ์ในการ ลบ/แก้ไข กระทู้นะครับ ขอบคุณครับ

**การลงทุนมีความเสี่ยง โดยเฉพาะการเทรดที่ใช้ Leverage สูง โปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้ทางบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน จากการเทรดของสมาชิกบอร์ดได้

**ขอให้เพื่อนๆ ระมัดระวังในการติดต่อกันเป็นการส่วนตัวนะครับ เพราะเราไม่สามารถรู้ได้ว่า ใครเป็นใคร ซึ่งอาจจะก่อให้เกิดปัญหาตามมาได้ ขอให้เพื่อนๆ สมาชิกพิจารณาให้รอบคอบนะครับ และถ้ามีสมาชิกคนไหน ติดต่อ ไปในลักษณะขอยืมเงิน หรือ ระดมทุน โดยสัญญาว่าจะแบ่งกำไรให้ ขอให้แจ้งทางบอร์ดด้วยนะครับ ผมจะยกเลิก account สมาชิกนั้น ทันที "บอร์ดไม่อนุญาตให้มีการระดมทุนอย่างเด็ดขาด" ครับ

**การระดมทุน ถือเป็นความผิดตามกฎหมายการกู้ยืมเงินในลักษณะฉ้อโกงประชาชน - หากสมาชิก มีการติดต่อกันเป็นการส่วนตัว ทางบอร์ดไม่สามารถรับผิดชอบได้ โปรดพิจารณาให้รอบคอบ ก่อนตัดสินใจกระทำการใดๆ ที่จะก่อให้เกิดปัญหากับตัวสมาชิกเอง

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ให้ความร่วมมือนะครับ และขอให้เขียวๆ กันทุกคน  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม 2009, 04:57:19 AM โดย admin »