ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอคำปรึกษา admin ครับ  (อ่าน 102 ครั้ง)

ออฟไลน์ pavilion

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
น้องใหม่ขอคำปรึกษา admin ครับ
« เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 03:27:06 AM »
ผมมีเรื่องอยากถาม 2 เรื่องครับ

1. ผมสมัครบัญชี REAL แต่ลืมเปลี่ยนสกุลเงินจากดอลล่าร์ เป็นเงินไทยครับ  ผมสามารถแก้ไขได้หรือไม่ครับ  ไม่ถนัดกับการเล่นเงินดอลล่าร์ครับ

2. ทำไมบัญชี real ของผมถึงมีคู่เงินให้เล่นแค่คู่เดียวครับ   ผมสามารถเพิ่มคู่เงินอื่นๆเข้าไปในโปรแกรมได้ไหมครับ

ผมใช้โบรกของ exness ครับ

รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ     ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 03:41:25 AM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1117
    • ThailandForexClub
Re: น้องใหม่ขอคำปรึกษา admin ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 03:42:41 AM »
1. ลองแจ้ง support ดูครับ
2. คลิ๊กขวาที่ตารางค่าเงินซ้ายมือ จะ show all หรือ เลือก show เฉพาะคู่ที่ต้องการก็ได้ครับ