ผู้เขียน หัวข้อ: EA ไม่ทำงานครับ  (อ่าน 1972 ครั้ง)

ออฟไลน์ dod

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1
EA ไม่ทำงานครับ
« เมื่อ: 23 มิถุนายน 2013, 22:34:22 PM »
ผมอยากทราบว่า มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ที่ทำให้ EA มันทำงานครับ Tools>Options>Allow lives Trading แล้วครับ

ออฟไลน์ Mikas

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 9
    • forex2pro
Re: EA ไม่ทำงานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2013, 09:12:18 AM »
ติ๊กตรง expert adviser tab ด้านบน ให้เป็นสีเขียวแล้วยังครับ ถ้าติ๊กลแล้วลอง click ที่ journal ตรงจังหวะที่ EA ควรจะเปิด Order มันจะขึ้นแจ้งบอกว่ามี error อะไรครับ
Forward Test ระบบเทรด forex2pro Facebook -> forex2pro zulutrade -> forex2pro

พัฒนา, ปรับปรุง, Optimize ระบบเทรด และ EA skype -> nattawornp