ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะเปลี่ยน Profile ของ ตัวเองครับ  (อ่าน 807 ครั้ง)

ออนไลน์ narjant

• จินตนาการ สำคัญกว่าความรู้
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 301
  • เป้าหมายสลักไว้บนหน้าผา วิธีการเขียนไว้บนผืนทราย
    • treader
อยากจะเปลี่ยน Profile ของ ตัวเองครับ
« เมื่อ: 03 ตุลาคม 2013, 23:45:29 PM »
รบกวน ถาม ครับ คือ ผมอยากจะเปลี่ยน ชื่อ ในบอร์ดนะครับ เช่น narjant_BRA  เป็น  narjant เฉยๆ ครับ หาที่เปลี่ยนไม่เจอครับ ( หามา หลายเดือนแล้ว )
พอร์ตเขียว  เขียว หมื่นปี หมื่น หมื่นปี

ออนไลน์ admin

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 1076
    • ThailandForexClub
Re: อยากจะเปลี่ยน Profile ของ ตัวเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2013, 23:53:07 PM »
เปลี่ยนให้แล้วครับ...

ออนไลน์ narjant

• จินตนาการ สำคัญกว่าความรู้
  • พลังน้ำใจ: 301
  • เป้าหมายสลักไว้บนหน้าผา วิธีการเขียนไว้บนผืนทราย
    • treader
Re: อยากจะเปลี่ยน Profile ของ ตัวเองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2013, 23:53:52 PM »
ขอบคุณครับ อ้อ จะมีผล ต่อ การ แข่ง  demo  ไหมครับ
พอร์ตเขียว  เขียว หมื่นปี หมื่น หมื่นปี