ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสมัครเป็นสมาชิก  (อ่าน 763 ครั้ง)

ออฟไลน์ totojang

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 6
ขอสมัครเป็นสมาชิก
« เมื่อ: 23 สิงหาคม 2015, 09:58:41 AM »
รบกวนสอบถามหน่อยครับ  admin 

ท่านต้นครับ 
เพื่อนผมเค้าอยากสมัครเป็นสมาชิกนะครับ แต่ เพื่อนผมสมัครสมาชิกใหม่  ไม่ได้อะครับ
เค้าเคยสมัครแล้วครั้งหนึ่ง  ชื่อ peen2019  แต่ใช้  user  และ pass  เดิมไม่้ได้  ลองสมัครใหม่ก็ไม่ได้นะครับ
รบกวนสอบถามคุณต้นหน่อยครับ

พอดีเค้ากลับมาเล่นใหม่ หลังจากที่หยุดไปนาน  ๆ  นะครับ

ออนไลน์ admin

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 1076
    • ThailandForexClub
Re: ขอสมัครเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2015, 10:07:08 AM »
รบกวนสอบถามหน่อยครับ  admin 

ท่านต้นครับ 
เพื่อนผมเค้าอยากสมัครเป็นสมาชิกนะครับ แต่ เพื่อนผมสมัครสมาชิกใหม่  ไม่ได้อะครับ
เค้าเคยสมัครแล้วครั้งหนึ่ง  ชื่อ peen2019  แต่ใช้  user  และ pass  เดิมไม่้ได้  ลองสมัครใหม่ก็ไม่ได้นะครับ
รบกวนสอบถามคุณต้นหน่อยครับ

พอดีเค้ากลับมาเล่นใหม่ หลังจากที่หยุดไปนาน  ๆ  นะครับ

ผมเเจ้ง password ใหม่ ไปทาง PM นะครับ

ออฟไลน์ totojang

• พลังน้ำใจ: 6
Re: ขอสมัครเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2015, 10:26:56 AM »
ขอบคุณมากครับ

:) :) :)