ผู้เขียน หัวข้อ: ซัพพอร์ตจาก FxPro แนะนำตัวครับผม  (อ่าน 639 ครั้ง)

ออฟไลน์ FxProThailand

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4
  • FxPro - Trade Like a Pro
    • FxPro
ซัพพอร์ตจาก FxPro แนะนำตัวครับผม
« เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 06:31:37 AM »
สวัสดีครับ น้องใหม่พึ่งเริ่มหัดเล่นบอร์ดครับ ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ ณ ตรงนี้เลยละกันครับผม

บริษัท FxPro ของเรามีเจ้าหน้าที่คนไทยนะครับ ให้บริการการเปิดบัญชีในหลายรูปแบบพร้อมๆกัน เช่น MT4, MT5, cTrader, FxPro Supertrader (เทรดตามกลยุทธ์อัลกอริธึมชั้นนำครับผม)

โดยไม่มีการแทรกแซงจากตัวกลาง (Dealer),  มีค่าสเปรด (Spreads) ต่ำ, ดำเนินการซื้อขายอย่างรวดเร็ว, มีความโปร่งใสอย่างเต็มที่ และ มีบริการตลอด 24 ชั่วโมง จันทร์ถึงศุกร์ ครับ

หากมีคำถามหรือข้อสงสัยประการใด ติดต่อเข้ามาผ่านทาง Livechat,email หรือ Line: fxprothailand ทางเรายินดีให้ความช่วยเหลือท่านอย่างเต็มที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2016, 06:32:08 AM โดย FxProThailand »
LINE: fxprothailand

ออฟไลน์ charoenmit

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 8
Re: ซัพพอร์ตจาก FxPro แนะนำตัวครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 08:31:11 AM »
 :wanwan009: :wanwan009: :wanwan009:

ออฟไลน์ กาก

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3
Re: ซัพพอร์ตจาก FxPro แนะนำตัวครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 11:36:47 AM »
การฝากถอนผ่ารธนาคารออนไลน์ได้ไหมครับ และระยะเวลา   ใช้กลยุทธ์ เฮดจิ้ง เบิ้ลลอต  เฮดข้ามบัญชีได้ไหมครับ เปิดหลายบัญชีได้ไหมครับ เริ่มขั้นต่ำฝากเท่าไรครับ