ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาด้วยครับ  (อ่าน 447 ครั้ง)

ออฟไลน์ Clicktung

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอความกรุณาด้วยครับ
« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2016, 04:13:02 AM »
มีที่ใดสอนเขียน EA บ้างครับ
สามารถไปเรียนตัวต่อต่อได้ครับ สะดวก ชลบุรี ระยอง จันทบุรี กรุงเทพก็ได้ครับ
ส่วนตัวมีพื้นฐาน ทางด้านคอมพิวเตอร์ อยู่บ้าง ลองดูทำตามวิดิโอ เก่าๆ ใน you tube ทำได้พอเขียนได้บ้าง แต่ติดโน้นนี่นั่น  จนมึนไปหมดครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2016, 04:15:54 AM โดย admin »