ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไขชื่อใน บช เทรด  (อ่าน 683 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hroyjank

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
แก้ไขชื่อใน บช เทรด
« เมื่อ: 27 มกราคม 2018, 07:32:07 AM »
คือชื่อใน บช เทรดของผมมันเป็นชื่อเล่น+นามสกุล แต่ผมก็ใช้งานมาหลายปีแล้วครับไม่มีปัญหาในการถอนเงิน
แต่ที่นีผมต้องการแก้ให้ถูก ต้องทำไงครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1119
    • ThailandForexClub
Re: แก้ไขชื่อใน บช เทรด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2018, 02:35:03 AM »
คือชื่อใน บช เทรดของผมมันเป็นชื่อเล่น+นามสกุล แต่ผมก็ใช้งานมาหลายปีแล้วครับไม่มีปัญหาในการถอนเงิน
แต่ที่นีผมต้องการแก้ให้ถูก ต้องทำไงครับ
ขอบคุณครับ

เเจ้งไปที่ support@fxopen.com พร้อม passport หรือ บัตรประชาชน ครับ

ออฟไลน์ Hroyjank

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: แก้ไขชื่อใน บช เทรด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2018, 08:29:05 AM »
ขอบคุณครับ

เเจ้งไปที่ support@fxopen.com พร้อม passport หรือ บัตรประชาชน ครับ
ผม log in เข้า ewallet มีการแก้ไขชื่อให้ก่อนหน้านี่เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณครับ