ผู้เขียน หัวข้อ: โฮสติ้งราคาถูกๆ Hosting เริ่มต้นเพียง 37.50  (อ่าน 1997 ครั้ง)

ออฟไลน์ demoinvest

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1075
Re: โฮสติ้งราคาถูกๆ Hosting เริ่มต้นเพียง 37
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2018, 04:12:26 AM »
ถ้าขาย VPS สำหรับ forex นี่แนะนำให้ทำเหมือนเว็บของอินโดครับ

คือบริษัทขายโฮส VPS เขาทำเว็บบอร์ดแจก EA ฟรีครับ ไม่มีเงื่อนไขครับ

ประมาณขาย VPS  และมีบอร์ดแจก EA ฟรี หลายร้อยอีเอครับ เพียบ  (มีอีเอให้ใช้ฟรี)

ออฟไลน์ kanok

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 3
Re: โฮสติ้งราคาถูกๆ Hosting เริ่มต้นเพียง 37
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2018, 10:52:46 AM »
ถ้าขาย VPS สำหรับ forex นี่แนะนำให้ทำเหมือนเว็บของอินโดครับ

คือบริษัทขายโฮส VPS เขาทำเว็บบอร์ดแจก EA ฟรีครับ ไม่มีเงื่อนไขครับ

ประมาณขาย VPS  และมีบอร์ดแจก EA ฟรี หลายร้อยอีเอครับ เพียบ  (มีอีเอให้ใช้ฟรี)
เขาจะทำแจกเหรอ แค่มีคนมาถามว่า 37 บาท หรืออะไรต่อเดือนยังไม่ตอบเขาเลย