ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันรวบรวมแอคเค้าอีเอ Investor  (อ่าน 450 ครั้ง)

ออฟไลน์ demoinvest

• นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1075
ช่วยกันรวบรวมแอคเค้าอีเอ Investor
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 2018, 23:16:15 PM »

อ้างอิงจากคุณ narjant ที่ช่วยเอาแอคเค้า investor ของอีเอใที่เจอในเฟสบุค มาแชร์แบ่งปันกันนะครับ ต้องขอขอบคุณมากครับ
มาช่วยกันรวบรวมแอคเค้า investor ที่ฝรั่งหรือต่างประเทศใช้เทรดอีเอ แล้วแจกโชวกันมารวรวมไว้ในกระทู้นี้นะครับ

Investor มีประโยชน์มากครับ
ได้ทั้ง Real Account และ Demo Account นะครับ
ของจริงก็คือจริง
ส่วน demo ก็ถือว่าเป็น forward test ที่มีค่าและเก็บข้อมูลสถิติมาวิเคราะห์ได้ดีมากครับ

ส่วนเทรดมือถ้ามีก็โพสได้นะครับ
โดยมากจะไม่ค่อยมีใครแจกกัน ถ้ามีก็จะดีครับจะได้เทียบกับอีกเอ ว่าคนเทรดเก่งกว่าใหม 555

แหล่งหาก็มี เฟสบุ๊ค เว็บบอร์ดต่างประเทศ
keyword ก็มีพวก investor password กับชื่ออีเอ ชื่อระบบ

ออฟไลน์ Adisak

• พลังน้ำใจ: 5
Re: ช่วยกันรวบรวมแอคเค้าอีเอ Investor
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2018, 00:10:18 AM »
เดี่ยวถ้าเจอจะมาโพสครับ

ออฟไลน์ kanok

• พลังน้ำใจ: 3
Re: ช่วยกันรวบรวมแอคเค้าอีเอ Investor
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2018, 00:33:56 AM »
เป็นประโยชน์ดีครับ