ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยการโอนเงินจากบัตรเครดิต  (อ่าน 335 ครั้ง)

ออฟไลน์ macky

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
สงสัยการโอนเงินจากบัตรเครดิต
« เมื่อ: 30 มกราคม 2019, 21:12:33 PM »
สอบถามหน่อยครับคือผมมือใหม่มากๆกับเรื่องนี้

1. ถ้าโอนเงินจากบัตรเครดิตเข้าเวป Skrill จะถือเป็นการถอนเงินสดออกจากบัตรไหมครับ หรือถือเป็นการชำระสินค้าผ่านเวปปกติ
2. เวลาถอนเงินจากเวป Skrill เข้าบัตรเครดิต ได้สูงสุดที่เท่าไหร่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2019, 23:28:23 PM โดย admin »

ออนไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1119
    • ThailandForexClub
Re: สงสัยการโอนเงินจากบัตรเครดิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มกราคม 2019, 23:28:56 PM »
สอบถามหน่อยครับคือผมมือใหม่มากๆกับเรื่องนี้

1. ถ้าโอนเงินจากบัตรเครดิตเข้าเวป Skrill จะถือเป็นการถอนเงินสดออกจากบัตรไหมครับ หรือถือเป็นการชำระสินค้าผ่านเวปปกติ
2. เวลาถอนเงินจากเวป Skrill เข้าบัตรเครดิต ได้สูงสุดที่เท่าไหร่ครับ

1. ไม่ครับ เป็นการรูดชำระสินค้า
2. ไม่น่าจะจำกัดนะครับ