ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้มาอัพเดทซะนาน...  (อ่าน 431 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1119
    • ThailandForexClub
ไม่ได้มาอัพเดทซะนาน...
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 09:00:23 AM »
ที่หายไป ไม่ใช่ว่าเลิกนะครับ ยังคงเล่นอยู่อย่างต่อเนื่อง ออนไลน์บ้าง Live บ้าง ออกไปเเข่งทัวร์บ้าง

ปีนี้ออกไปแข่งมาเเล้ว 3 รายการ มะนิลา 1 รอบ โฮจิมินท์ 2 รอบ เเล้วเดี๋ยวสัปดาห์หน้าก็จะไปมะนิลาเป็นรอบที่ 2

เดือน มค ปีนี้ รอบเเรก ไปเเข่งรายการ APT (The Asian Poker Tour) ที่โฮจิมินท์ ลงไป 2 รายการๆ ละ 1 buyin ได้ ITM (In the money) มา 1 รายการ ได้เงินรางวัลแค่พอเสมอตัวกับค่า buyin เเละค่าเดินทางทั้งหมด (ถ้าจำไม่ผิด น่าจะจบที่ 16 จาก 1xx)

เดือน มีค ไปต่อที่ PokerStars Mega Stack 11 ไปลง Main Event ใช้ไป 2 Buyin + Main event Sat. ซึ่งตกรอบทั้งหมด เเต่ไปชนะได้ที่ 1 ในรายการ Saturday Super Stack 1M P Gtd. ได้เงินรางวัลมา 520,000 เปโซ ตกราวๆ 28x,xxx บาท (จำนวนคนเเข่งราว 14x คน)

เเละล่าสุดสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา (17-19 พค) ก็กลับไปที่โฮจิมินท์อีกครั้ง ไปเเข่งในรายการ APL (Asia Poker League)  ลงไป 2 รายการ แต่เน้นที่ High Roller เล่น Day 1B กับ Day 1C วันละ 2 buyin แต่ก็ไม่ผ่านไป Day 2 (รายการนี้ คนเเข่งรวม 3xx คน ที่ 1 ได้เงินรางวัลราว 1.8 ล้านบาท) ใช้เงินรางวัลจากมะนิลาไปถึง 70% เลย T______T

เดี๋ยวสัปดาห์หน้า 31 พค - 2 มิย จะกลับไปลุย PokerStars Mega Stack 12 กันต่อ

เเล้วปลายเดือนมิถุนายน ก็จะไปลุย Boyaa Poker Tour Asia ที่ไต้หวันด้วย (www.bpt.net เผื่อใครสนใจเเข่งในเกม เพื่อชิงบัตรเชิญไปต่อที่ไต้หวัน งานนี้ เงินรางวัลรวม (Main Event) การันตีที่ 5 ล้านดอลล่าห์ไต้หวัน (ประมาณ 5 ล้านบาท) เลยครับ)

:wanwan003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2019, 09:02:48 AM โดย admin »

ออฟไลน์ narjant

• จินตนาการ สำคัญกว่าความรู้
  • พลังน้ำใจ: 310
  • เป้าหมายสลักไว้บนหน้าผา วิธีการเขียนไว้บนผืนทราย
    • treader
Re: ไม่ได้มาอัพเดทซะนาน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 10:29:07 AM »
แจ่มครับ แอด

ออฟไลน์ demoinvest

• พลังน้ำใจ: 1081
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 06:08:57 AM »

สุดยอดครับท่าน

ออฟไลน์ AresFX17

• พลังน้ำใจ: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 06:12:03 AM »
 :wanwan018: :wanwan018:

สักวันจะตามไปครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 06:13:02 AM »
เล่น poker ออนไลน์นี่ผมว่าน่าพัฒนา AI bot แล้วเอาไปปล่อยแข่งเก็บเงินครับ แบบ deep stack

https://www.deepstack.ai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 07:52:03 AM »
เล่น poker ออนไลน์นี่ผมว่าน่าพัฒนา AI bot แล้วเอาไปปล่อยแข่งเก็บเงินครับ แบบ deep stack

มีครับ เเต่ถ้าโดนจับได้ โดนริบเงินคืน เเละแบนครับ ล่าสุด Party Poker/PokerStars ก็มีการริบเงินคืน เเล้วเอาไปเฉลี่ยคืนให้คนที่เสียหายจากการเจอ bot

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 08:17:18 AM »

มีครับ เเต่ถ้าโดนจับได้ โดนริบเงินคืน เเละแบนครับ ล่าสุด Party Poker/PokerStars ก็มีการริบเงินคืน เเล้วเอาไปเฉลี่ยคืนให้คนที่เสียหายจากการเจอ bot

โอ้ พวกไฮเทคนี่ไวจริงๆ

แต่ถ้าเอาอ่านเกมส์ให้เราแล้วเรากดละครับ ยังได้อยู่ใช่ปะครับ เหมือนแข่งหมากรุก มีโชวว่าไปตาใหน แล้วมีคนขยับตาในกระดานจริง

พวกนี้มีโปรแกรมช่วยแนะนำสำหรับคนเล่นไม่เก่งใหมครับ ถ้าเล่นออนไลน์   จะเรียกว่าโกงหรือเปล่าครับ  ถ้าใช้โปรแกรมพวก Advisor หรือ Assistant เปิดดูข้างๆ  แล้วกดตามเล่นผ่านออนไลน์ ช่วยเล่นสำหรับคนไม่ใช่มือโปรอะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 08:23:44 AM »

โอ้ พวกไฮเทคนี่ไวจริงๆ

แต่ถ้าเอาอ่านเกมส์ให้เราแล้วเรากดละครับ ยังได้อยู่ใช่ปะครับ เหมือนแข่งหมากรุก มีโชวว่าไปตาใหน แล้วมีคนขยับตาในกระดานจริง

พวกนี้มีโปรแกรมช่วยแนะนำสำหรับคนเล่นไม่เก่งใหมครับ ถ้าเล่นออนไลน์   จะเรียกว่าโกงหรือเปล่าครับ  ถ้าใช้โปรแกรมพวก Advisor หรือ Assistant เปิดดูข้างๆ  แล้วกดตามเล่นผ่านออนไลน์ ช่วยเล่นสำหรับคนไม่ใช่มือโปรอะ

เดี๋ยวนี้เเม้เเต่โปรแกรม HUD ที่ใช้อ่านสถิติการเล่น (เช่น pre-flop raise %, 3 bet % etc) ยังโดนจำกัดการใช้งานเลยครับ