ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครงานตำแหน่งซัพพอร์ท  (อ่าน 156 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrfx

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
รับสมัครงานตำแหน่งซัพพอร์ท
« เมื่อ: 02 ตุลาคม 2019, 06:48:35 AM »
ที่จริงมี 2 ตำแหน่งครับ คือ ซัพพอร์ท กับเซล์ (รายได้ดี)

ลักษณะงาน - เป็นงานประจำออฟฟิศ (แถวสุขุมวิท)
ประสบการณ์ - ต้องเคยเทรด Forex
ภาษาอังกฤษ - พอสื่อสารได้ (ตำแหน่งซัพพอร์ท) และภาษาอังกฤษต้องดีสำหรับเซล์

ข้อมูลนอกเหนือจากนี้ขอเป็นหลังไมค์นะครับ

ขอบคุณแอดมิน สำหรับพื้นที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2019, 09:40:12 AM โดย admin »

ออฟไลน์ mrfx

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: รับสมัครงานตำแหน่งซัพพอร์ท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 00:56:29 »
ใครสนใจยังทักมาได้นะครับ