ผู้เขียน หัวข้อ: FBS Auto Rebate  (อ่าน 272 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1121
    • ThailandForexClub
FBS Auto Rebate
« เมื่อ: 14 มีนาคม 2020, 23:29:31 PM »
FBS Auto Rebate เริ่มเเล้ววันนี้ โดยทุกๆ สัปดาห์ระบบจะทำการคืน Cash Back Rebate เข้าบัญชีเทรดของสมาชิกทันที!

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ!

เปิดบัญชี FBS ผ่านบอร์ดได้ที่ --> คลิ๊กที่นี่

ทั้งนี้ต้องเเจ้งบัญชีเพื่อลงทะเบียน Rebate ให้ก่อนนะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2020, 00:39:17 AM โดย admin »

ออฟไลน์ NamOFFLINE

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: FBS Auto Rebate
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2020, 22:54:16 PM »
สวัสดีครับพี่ต้น

ผมรบกวนสอบถามหน่อยครับ
ผมเข้าใจว่าสมัครผ่านไอบีพี่ต้น โบรก FBS แค่บัญชีเดียว แล้วทุกบัญชีที่เปิดใหม่จะอยู่ใต้ไอบีเดียวกันใช่มั้ยครับ
แล้วรีเบตที่ได้จะได้จากการเทรดของทุกบัญชีหรือป่าวครับ หรือได้แค่บัญชีแรกบัญชีเดียว
แล้วรีเบตจะเข้าบัญชีนั้นๆที่เทรด หรือเข้าแค่บัญชีแรกบัญชีเดียวครับ

พอดีเพื่อนผมเค้าถามมาว่า เค้าเทรด 2 บัญชี บัญชีแรกรีเบตเข้าปกติ(ปกติรีเบตเข้าวันจันทร์หกโมงเช้า) แต่บัญชีที่เปิดใหม่ไม่เห็นรีเบตเข้า(น่าจะเริ่มเทรดทั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว) เลยไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไร แล้วต้องทำยังไงครับ รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยครับ
เลขบัญชี 290449206

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1121
    • ThailandForexClub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2020, 23:40:36 PM »
สวัสดีครับพี่ต้น

ผมรบกวนสอบถามหน่อยครับ
ผมเข้าใจว่าสมัครผ่านไอบีพี่ต้น โบรก FBS แค่บัญชีเดียว แล้วทุกบัญชีที่เปิดใหม่จะอยู่ใต้ไอบีเดียวกันใช่มั้ยครับ
แล้วรีเบตที่ได้จะได้จากการเทรดของทุกบัญชีหรือป่าวครับ หรือได้แค่บัญชีแรกบัญชีเดียว
แล้วรีเบตจะเข้าบัญชีนั้นๆที่เทรด หรือเข้าแค่บัญชีแรกบัญชีเดียวครับ

พอดีเพื่อนผมเค้าถามมาว่า เค้าเทรด 2 บัญชี บัญชีแรกรีเบตเข้าปกติ(ปกติรีเบตเข้าวันจันทร์หกโมงเช้า) แต่บัญชีที่เปิดใหม่ไม่เห็นรีเบตเข้า(น่าจะเริ่มเทรดทั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว) เลยไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไร แล้วต้องทำยังไงครับ รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยครับ
เลขบัญชี 290449206

1. น่าจะครับ
2. ทุก id ครับ
3. เข้าแยก id ครับ
4. ต้องมาแจ้ง ad rebate ให้ก่อนครับ - id 290449206 add ให้เเล้วครับ เริ่มจันทร์ 4 พค ครับ

ออฟไลน์ NamOFFLINE

• นักลงทุนขั้นต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 เมษายน 2020, 00:17:08 AM »
ขอบคุณมากครับผม
 :wanwan011: