ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยระดมทุน ระวังถูกหลอก!  (อ่าน 5852 ครั้ง)

ออฟไลน์ chayaket

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5
  • ฝันให้ไกลถึงสวรรค์แล้วไปให้ถึง
Re: เตือนภัยระดมทุน ระวังถูกหลอก!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 00:29:17 AM »
https://www.axitrader.com/au  น่าเชื่อถือแค่ไหน  เค้ามาชวนให้ฝากเงินแล้วไม่ต้องเทรดแต่ได้เงินปันผล 8%-12% ทุกเดือน  ข้อมูลที่ให้ ใช้ Natwest bank (ธนาคารอันดับ 2 ของอังกฤษ) และ Axitrader โบรกฯ อันดับ 1 ของ ออสเตรีย แถมเป็นโบรกฯ เดียวในประเทศไทยที่มี FCA คุ้มครองคนไทย  จริงหรือไก่กาไม่รู้ แต่กลัว ๆ ยังไงไม่รู้ ใครพอรู้ ช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ  จากมือใหม่หัดทำเงิน ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 00:36:51 AM โดย admin »
ขอเป็นนักลงทุนมืออาชีพที่เก่งที่สุดในประเทศ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • นักลงทุนขั้นเทพ
  • พลังน้ำใจ: 1107
    • ThailandForexClub
Re: เตือนภัยระดมทุน ระวังถูกหลอก!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 00:35:06 AM »
เป็นเเนวบริการเทรดให้ครับ เปิดบัญชีเทรดในชื่อเราเองที่ Axitrader เเล้วเอาบัญชีไปให้เค้าเทรดให้ กำไรแบ่งกัน

FCA ก็คือ FCA ครับ โบรกฯ ไหนมี license ที่นี่ ก็เหมือนกันหมดละครับ (license ที่อื่นก็เหมือนๆ กัน) มีปัญหา ก็ต้องไปจัดการเอาเองอยู่ดีครับ

ออฟไลน์ chayaket

• นักลงทุนขั้นเก๋า
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5
  • ฝันให้ไกลถึงสวรรค์แล้วไปให้ถึง
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 00:41:15 AM »
เป็นเเนวบริการเทรดให้ครับ เปิดบัญชีเทรดในชื่อเราเองที่ Axitrader เเล้วเอาบัญชีไปให้เค้าเทรดให้ กำไรแบ่งกัน

FCA ก็คือ FCA ครับ โบรกฯ ไหนมี license ที่นี่ ก็เหมือนกันหมดละครับ (license ที่อื่นก็เหมือนๆ กัน) มีปัญหา ก็ต้องไปจัดการเอาเองอยู่ดีครับ
ขอบคุณครับคุณต้น :)
ขอเป็นนักลงทุนมืออาชีพที่เก่งที่สุดในประเทศ